Habari
Habari
Kituo Na UDOM kuendelea kuimarisha ushirikiano katika uendelezaji wa Historia Ya Ukombozi wa Afrika.
22 Septemba, 2026

Kituo Na UDOM kuendelea kuimarisha ushirikiano katika uendel...

Kituo cha Urithi wa Ukombozi wa Afrika kimefanya kikao na Prof. Zuhura Badru, Rasi wa Ndaki ya Insia na Sayansi za Jamii kutoka Chuo Kikuu cha Dodoma...

Soma zaidi
Wanafunzi Wajifunza Historia ya Ukombozi wa Afrika Kupitia Ushuhuda wa Bi. Minael Mdundo
15 Septemba, 2026

Wanafunzi Wajifunza Historia ya Ukombozi wa Afrika Kupitia U...

Dar es Salaam, Septemba 15, 2026 Bi Minael Mdundo, mwandishi na shahidi wa matukio ya kihistoria ya harakati za ukombozi wa Afrika, amekutana na wana...

Soma zaidi
Kituo Kinaungana na Cuba Kuadhimisha Miaka 100 ya Kumbukizi ya Kuzaliwa kwa Fidel Castro
13 Agosti, 2026

Kituo Kinaungana na Cuba Kuadhimisha Miaka 100 ya Kumbukizi...

Kituo cha Urithi wa Ukombozi wa Afrika kimeungana na Jamhuri ya Cuba kuadhimisha miaka 100 ya kuzaliwa kwa kiongozi wa Mapinduzi ya Cuba, Fidel Castro...

Soma zaidi
Kituo na Taasisi ya SISI ni Hazina Creative zaweka mikakati ya pamoja ya kutangaza urithi wa ukombozi nchini.
5 Agosti, 2026

Kituo na Taasisi ya SISI ni Hazina Creative zaweka mikakati...

Kituo cha Urithi wa Ukombozi wa Afrika na Taasisi ya Sisi ni Hazina Creative zimekubaliana kwa pamoja kushirikiana katika kutangaza na kutoa elimu ya...

Soma zaidi
Kituo kimetembelewa na wanafunzi wa chuo kikuu cha United States International University - Africa (USIU - Africa) kutokea nchini Kenya
3 Agosti, 2026

Kituo kimetembelewa na wanafunzi wa chuo kikuu cha United St...

Wakiongea kwa nyakati tofauti wanafunzi hao wapatao 71 wamesema, Tanzania imepiga hatua kubwa katika utunzaji wa kumbukumbu za historia ya ukombozi wa...

Soma zaidi
Kiongozi wa msafara huo Prof. Hussein Mahamoud, amesema, Chuo cha USIU - Africa kitakuwa Balozi wa kutangaza na kuhamasisha uhifadhi wa historia ya ukombozi wa Bara la Afrika
3 Agosti, 2026

Kiongozi wa msafara huo Prof. Hussein Mahamoud, amesema, Chu...

Kiongozi wa msafara huo Prof. Hussein Mahamoud, amesema, Chuo cha USIU - Africa kitakuwa Balozi wa kutangaza na kuhamasisha uhifadhi wa historia ya uk...

Soma zaidi
Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha USIU-AFRICA kutokea nchini Kenya wakipongeza Kituo kwa jitihada za kuhifadhi kumbukumbu za historia ya Afrika
3 Agosti, 2026

Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha USIU-AFRICA kutokea nchini Kenya...

Kituo kimetembelewa na wanafunzi wa chuo kikuu cha United States International University - Africa (USIU - Africa) kutokea nchini Kenya kwa lengo la k...

Soma zaidi
Wizara Yajipanga Kikamilifu Kuelekea Tamasha la Nne la Kitaifa la Utamaduni 2026.
24 Julai, 2026

Wizara Yajipanga Kikamilifu Kuelekea Tamasha la Nne la Kitai...

Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo imefanya kikao cha maandalizi kwa lengo la kupitia na kuratibu hatua mbalimbali utekelezaji kuelekea Tam...

Soma zaidi
Ujumbe wa viongozi na wataalamu kutoka taasisi binafsi na serikali ya Jamhuri ya Msumbiji umetembelea Makavazi ya Kituo cha Urithi wa Ukombozi
16 Julai, 2026

Ujumbe wa viongozi na wataalamu kutoka taasisi binafsi na se...

Viongozi na wataalamu kutoka taasisi binafsi na serikali ya Jamhuri ya Msumbiji wamefanya ziara ya kutembelea makavazi ya Kituo cha Urithi wa Ukomboz...

Soma zaidi
lbl_need_any_help